Idan ka kira banki, ofishinka, asibiti, da dai sauransu, duk mun gano cewa dole ne mu fara buga lambar waya ta al'ada kuma a lokacin ne wani sako ya bayyana yana gaya maka wani abu kamar "Idan ka san karin bayani, duba. shi."
Amma me zai faru idan wannan tsawo ya zama wayar da muke kira "regular"? Ta yaya za mu saka ta a cikin na'urarmu kuma mu sanya ta kira idan muka danna ta? Kada ku damu, daga iPhoneA2 mun ba ku mafita.
Ajiye lambar tsawo na waya akan iPhone
Da farko, bude iPhone Lambobin sadarwa app.
Matsa lambar sadarwar da kake son haɗa lambar tsawo na tarho sannan ka danna Edit, wanda zaka samu a kusurwar dama ta sama na allon.
Babu shakka, lambobin da kuke gani a cikin hotunan an ƙirƙira su ne, ba su dace da kowane mai amfani ba.
Sannan danna lambar waya, a wannan yanayin kuma ga misali zamu buga 666 666 666 sau ɗaya.
Maɓallin iPhone yana buɗewa, don haka danna sau ɗaya akan maɓallan alamar (a ƙasan hagu na allon) "(+);(*);(#)".
Za ku je wani maɓalli na gaba wanda za ku iya bincika, a gefen dama, cewa kuna da maɓalli mai suna "Wait", danna shi.
Kamar yadda kuke gani a cikin hoton, a ɓangaren da kuke da lambar tarho, an sanya alamar tazara (;) ta yadda za ku iya haɗa lambar ƙara wayar abin da kuke son kira kai tsaye.
Shirya!. Yanzu lokacin da kuke son yin kira zuwa allo, kuna iya yin ta daga lambar ku, ko aƙalla, kuna iya adana shi a cikin lambar sadarwar ku, a cikin Littafin Wayar ku idan har kuna buƙatar kiran wannan tsawo kai tsaye.
Shin kun san wata hanya don adana kari na waya daga iPhone? Shin kun san wannan hanyar yin ta?