Tabbas a lokuta fiye da ɗaya kun yi tunani lokacin kallon bidiyo akan shafuka kamar YouTube, cewa za ku iya sauraronsa daidai ba tare da ganinsa ba, kuna iya sadaukar da kanku don yin wasu abubuwa yayin sauraronsa kawai. Don yin wannan, mafi kyawun zaɓi shine amfani da shirin da ya dace ko aikace-aikacen da ke ba da izini maida bidiyo zuwa mp3 akan mac.
Idan a lokacin mun riga mun ga yadda Sauke YouTube zuwa MP4 akan na'urori daban-daban, wannan lokacin za mu mai da hankali kan yadda ake yin shi cikin sauƙi, da sauri kuma tare da ingantaccen sauti mai kyau akan Mac, don haka idan alal misali kuna son iya canja wurin koyawa, hira ko kowane bidiyon YouTube zuwa Tsarin Mp3, to ku tsaya a nan kuma za mu samar muku da mafi kyawun kayan aiki don shi.
Me yasa ake maida bidiyo zuwa mp3
Bukatar amfani da mafi yawan lokaci, musamman ma yadda mutane da yawa suke taki a wurin aiki, ayyuka, nishaɗi, yana motsa su don neman kayan aikin da zai ba su damar yin abubuwa daban-daban a lokaci guda, kamar lokacin da suke ba da lokaci don kallon wata tashar. YouTube.
Lokacin kallon bidiyo ya zama dole mu ba da mafi girman hankali, duka lokacin kallo da sauraronsa, amma gaskiya ne cewa a yawancin bidiyoyin, yana da kyau. gaba ɗaya ciyarwa ganinsa, tun da sauraren sa kawai za a iya jin daɗinsa daidai gwargwado, da kuma sadaukar da lokacin don samun damar aiwatar da wasu ayyuka.
Kyakkyawan misali shine tashin kwasfan fayiloli, wanda a cikin 'yan shekarun nan ya haɓaka kamar yadda ake iya jin su daga kusan ko'ina kuma daga kowace na'ura, yayin tafiya, karatu, dafa abinci, tuki ko ma aiki.
Saboda haka, yin amfani da kowane daga cikinsu kayan aiki da aikace-aikace don Mac cewa muna ba da shawarar a ƙasa, wanda ke ba ku damar sauya bidiyo zuwa tsarin sauti, yana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin da za ku iya amfani da lokacinku. Duba wani app da muke ba da shawarar don Mac!
Audio Converter Lite App
Idan kana da Mac, ɗayan mafi kyawun zaɓuɓɓukan da za ku iya amfani da su shine Audio Converter Lite, kayan aiki mai ƙarfi wanda zai ba ku damar yin amfani da su. sami waƙoƙi a cikin sigar MP3 daga bidiyon YouTube kuma daga sauran dandamali.
Duk wani mai amfani da Apple da ke son ya iya canja wurin fayilolin odiyo da bidiyo ta nau'ikan sauti daban-daban daga kwamfutarsu yana da mafi kyawun zaɓi kuma mafi sauƙi a cikin wannan aikace-aikacen. A mai sauqi don amfani da app, ilhama, kuma ana ba da shawarar sosai, da kuma kasancewa cikakkiyar 'yanci.
Babban mahimmancin wannan Audio Converter Lite Shi ne cewa ba ka bukatar takamaiman ilmi, tun da za ka iya sauri cire audio daga videos, da kuma canja wurin shi zuwa ga Formats na kowane irin irin su WAV, M4A, AC3, WMA, MP3, AAC da OGG.
Yana kuma bayar da a babban jituwa tare da kowace na'ura, ko na'urorin Apple ne irin su Mac, iPod, Apple TV ko iPhone zuwa kowace na'ura ta Android, har ma da na'urorin wasan bidiyo irin su Xbox ko Wii. Da zarar an sami canji, za ku iya jin dadin fayilolinku akan kowane. na waɗannan na'urori a cikin daƙiƙa kaɗan.
Kada a manta cewa kuna iya amfani da waƙoƙin odiyo don aiwatar da ƙarin aikin ƙwararru, kamar lokacin gyarawa da HD kyamarar bidiyo na manyan alamomi a kasuwa.
Baya ga Mac, yana yiwuwa kuma maida bidiyo zuwa mp3 a cikin sauran na'urorin Apple irin su iPhone, tun da an yi sa'a akwai adadi mai yawa na aikace-aikacen da za a iya shigar a cikin 'yan dakiku kawai, kamar yadda ya faru da wannan wanda aka ba da shawarar a ƙasa.
Shin yana yiwuwa a maida Video zuwa MP3 daga iPhone?
Bugu da ƙari, idan kun kasance mai amfani da Apple wanda kuma yana amfani da iPhone, kuna da daban-daban a hannun ku aikace-aikace don sauya kowane bidiyo da sauri zuwa tsarin sauti, kamar yadda ya faru da wannan Video Converter, mai sauki bayani don canza bidiyo daga daban-daban dandamali zuwa audio da za ka iya daga baya saurare a matsayin podcast ko na ku bugu.
Aikace-aikacen kyauta, mai sauƙin amfani da cikakken ba da shawarar, inda kawai za ku zaɓi bidiyon da kuke son canzawa, ko dai daga URL na gidan yanar gizo, fayilolin gida ko daga duk inda kuke so, sannan ku sami taƙaitaccen samfoti na yadda zai kasance. , don ƙarshe zaɓi tsarin juyawa da kuka fi so.
A cikin ƴan daƙiƙa kaɗan kawai kuna iya jin daɗin Ajiye abubuwan da kuka ƙirƙiro a cikin aikace-aikacen ko raba su tare da Mac ɗin ku ta hanyar Airdrop. Muna goyon bayan da wadannan fitarwa Formats: MP3, MP4, 3G2, AAC, AVI, FLAC, WAV, FLC, M4A, MPEG, MKV, OGV, OGA.
Ba a samun wannan aikace-aikacen a cikin App StoreA takaice dai yanzu ana iya samun audio daga kowane bidiyo cikin ‘yan dakiku kadan, albarkacin wasu aikace-aikacen, na Mac da kuma na iPhone da ake da su, don samun damar samun Mp3 a hannunmu wanda za mu iya saurara. cikin kwanciyar hankali a kowane lokaci kuma akan kowace na'ura. .