Wasannin wasan caca sanannen nau'in wasan allo ne a duk duniya. Baya ga kasancewa da nishadi da jaraba, suna da tasiri mai kyau ga lafiya, wanda a kimiyance ya tabbatar. Saki danniya, haɓaka haɓaka ƙwarewar fahimi da kerawa, wasu ne kawai daga cikin waɗannan sanannun sakamako masu kyau. Daidai yau za mu yi magana game da mafi kyawun aikace-aikacen wasan caca kyauta a cikin App Store.
Tabbas samuwar apps a cikin wannan nau'in yana da faɗi sosai, kodayake wasu daga cikinsu suna buƙatar rajista ko kuma dole ne a biya su don saukewa ko kunna su. Muna da An yi muku ɗan taƙaitaccen taƙaitaccen bayani, daga cikin waɗancan wasannin da ba su da kyauta, kuma za su ba ku mafi kyawun sa'o'i na nishaɗi.
Wasan Kwaikwayo
Babban jerin apps na wasanin gwada ilimi samuwa kyauta a kan App Store shi ne wannan dutse mai daraja. Ya fi so da yawa, kuma dalilan ba su ɓace ba, tare da wasu fasaloli na musamman da kasida sama da kyawawan hotuna dubu 13 a cikin mafi inganci, ƙari kuma yana da:
- Rukuni da yawa, wanda a ciki aka tsara dukkan hotunan wannan application. Wannan yana sa bincikenku ya fi sauƙi idan kuna son yin wasanin gwada ilimi na takamaiman jigo.
- Kowace rana za ku samu yau da kullum free wasanin gwada ilimi.
- Yayin da kuke samun sakamako mai ban mamaki a wasan, za ku iya saya tsabar kudi wanda dashi zaku iya samun keɓaɓɓen abun ciki na musamman.
- Zai kasance abubuwa da yawa a kowace kakar, ta hanyar shiga cikin su za ku sami sababbin wasanin gwada ilimi a matsayin lada.
- Suna akai-akai an kara sabbin hotuna zuwa gallery, saboda haka zai yi matukar wahala a gaji da hotunan wannan wasa mai nishadi.
- Da yawan ci gaba, mafi wahalar kalubale wanda za ku yi mu'amala da su.
Wannan wasa mai ban sha'awa, nishadantarwa da kyan gani yana samuwa akan App Store, yana ɗaya daga cikin mafi shahara a cikin wannan rukunin kuma an sauke shi sau miliyoyi. Yana da maki na taurari 4.7 a cikin fiye da kimar masu amfani sama da 800.
Jigsaw wasanin gwada ilimi HD
Wannan wasa ne sosai jaraba, fun, kazalika da shakatawa da kuma bala'i. Shahararru a tsakanin masu amfani waɗanda ke son wasan wasa, don samun abubuwan ban mamaki, wasu daga cikin waɗannan sune:
- wasanin gwada ilimi kwata-kwata kyauta kowace rana.
- Za ku sami damar ƙirƙiri wasan wasa naku tare da hotunan ku, kuma raba waɗannan tare da abokanka da dangi na kurkusa.
- Duk hotuna da ke cikin aikace-aikacen yanzu inganci mara misaltuwa.
- Yana da fiye da 50 dubu nau'in sassa daban.
- Su gameplay ne super ilhami kuma yana da sauƙi mai sauƙi kuma mai daɗi.
- Adadin guntuwar wasan wasa ya bambanta, za ka iya samun har guda dubu.
- Idan kuna so, akwai yuwuwar yin rikodin wasanku ta atomatik.
Wannan wasan yana kan App Store, kasancewa ɗaya daga cikin mafi yawan zazzagewar aikace-aikacen wasan caca kyauta daga shagon da aka ce. Ko da yake shi ma yana da tayin biyan kuɗi.
Wasan Tunani Mutum
Idan kuna son ƙalubalen hankali, wannan zai zama kyakkyawan wasa a gare ku, manufa don ciyar da wani fun lokaci ko da inda kake. Kyawawan dubawar wannan app zai sa kwarewar ku ta fi daɗi.
Baya ga wannan, yana da wasu fa'idodi na musamman:
- Kuna iya juya guda tare da tabawa kawai akan allon game da su.
- Idan ka tsinci kanka a tsakiyar wasan wasa, kuma ba za ka iya gama shi nan da nan ba, za ku iya kawai ajiye ci gaban kuma a ci gaba da shi daga baya.
- Kuna iya zuƙowa ko waje tare da sauƙi mai sauƙi na yatsunsu akan allon na'urarka.
- Idan kuna so, kuna iya samun a samfotin sakamako na ƙarshe na wuyar warwarewa.
Zaku iya loda wannan app kyauta a cikin Store Store, mai amfani reviews ne m, ko da yake ya ɓace mafi girman kasidar hotuna.
Wasannin Wasan Kwaikwayo: Matsala
Idan wani abu ya siffanta wannan aikace-aikacen, shine daban-daban jigogi na wasanin gwada ilimi, tare da ainihin ainihin hotuna masu inganci. Bayan ba shakka kasancewa sosai ilhami da sauƙin amfani. Ƙididdige ko da tare da nau'i-nau'i iri-iri, wasu daga cikinsu sune:
- Yanayi
- abinci mai ban mamaki.
- Mutane masu ban sha'awa.
- Art.
- kyawawan dabbobi.
- Kundin wuyar warwarewa.
- Dog wuyar warwarewa.
Hakanan yana da siffofi masu ban mamaki, cewa sanya shi cikin fifikon ɗimbin masu amfani da Intanet:
- babban kasida daga cikin 'yan'uwa mafi kusa free HD wasanin gwada ilimi.
- Wasan kwaikwayo kyauta kullum, da damar samun mafi kyawun lada kyauta.
- Yayin da kuke wasa za ku sami tsabar kudi wanda zai taimaka maka siyan sabbin wasanin gwada ilimi.
- Idan kuna so, kuna iya yi amfani da naku hotunan don ƙirƙirar sababbin wasanin gwada ilimi, waɗanda zaku iya rabawa tare da ƙaunatattunku.
- Wasan yana da matakan 4 na wahala daban, zabi wanda kuke so gwargwadon kwarewarku a ciki.
Wannan aikace-aikacen wuyar warwarewa kyauta ne gabaɗaya, kodayake yana ba da wasu siyan in-app. Ana iya samuwa a cikin kantin sayar da kayan aiki don na'urorin Apple, da App Store inda a cikin fiye da 38 ratings an kiyasta 4.8 taurari.
Woodoku: Toshe wasanin gwada ilimi
Wannan wasan ya ɗan bambanta da na baya da muka gabatar. Haɗa tubalan katako tare da mashahurin sudoku, ba tare da shakka wasa mai wahala ba, kodayake yana da daɗi sosai.
Yadda za a yi wasa da shi?
- Dole ne ku ja tubalan katako a kan allo don kammala grid.
- Dole ne ku share allon, cika layuka da ginshiƙai don shi.
- Ta hanyar cire layuka da ginshiƙai da yawa a lokaci ɗaya, zaku sami combos masu ban mamaki tare da kari.
- yi ƙoƙarin doke rikodin ku baya a kowane sabon wasa.
Wannan wasa Yana da wasu graphics da aka yi aiki sosai, kazalika da mafi dadi da shakatawa tasirin sauti. Hakanan, ba za ku buƙaci haɗi don kunna ta ba, tunda tana da yanayin layi.
Idan kuna son gwadawa, yana cikin Store Store kyauta, tare da tabbatacce reviews a mafi na lokuta masu amfani da Intanet.
Muna fatan hakan a cikin wannan labarin kun samo mafi kyawun ƙa'idodin wuyar warwarewa kyauta don kunna akan iPhone ko iPad ɗinku, kowannensu da halaye na musamman kuma sama da duka suna da ban dariya. Bari mu san a cikin sharhin wanne ya fi so. Mun karanta ku.
Idan wannan labarin ya kasance mai ban sha'awa a gare ku, muna ba da shawarar mai zuwa:
Mafi kyawun wasannin golf don na'urorin iOS akan Store Store