Mafi kyawun madadin zuwa Spotify bayan hauhawar farashin a watan Satumba

Mafi kyawun madadin Spotify bayan hauhawar farashin a watan Satumba

Ga masu sha'awar kiɗa, Spotify ya kasance kayan aiki mai amfani sosai, amma wannan dandamali, duk da shahararsa da ba za a iya musantawa ba, ba shi da araha ga kowa da kowa. Domin wannan A yau mun kawo muku mafi kyawun madadin zuwa Spotify bayan tashin farashin a watan Satumba. Ta wannan hanyar za ku iya ci gaba da jin daɗin kiɗan ku, ta hanyar tattalin arziki.

Waɗannan zaɓuɓɓukan suna da halaye masu kama da juna, don haka ba maɗaukaki ba ne kawai amma har ma da abokan hamayya sosai. Za ku sami zaɓi mai faɗi na kiɗa, kwasfan fayiloli, tambayoyi, da sauran abubuwa masu jan hankali da yawa. Rayar da kwanakin ku tare da mafi kyawun kiɗa, don duk yanayin ku wanda babu shakka zai sauƙaƙa rayuwar ku.

Waɗannan wasu ƙa'idodi ne da za a yi amfani da su azaman madadin Spotify bayan hauhawar farashin sa na farko a tarihin dandamali:

SoundCloud: gano sabon kiɗa

Mafi kyawun madadin Spotify bayan hauhawar farashin a watan Satumba

Wannan shine ɗayan mafi kyawun madadin Spotify bayan hauhawar farashin a watan Satumba. Yana ba da fasali iri ɗaya amma kuma nasa, wanda ya sa ya cika sosai. Ana ɗaukar wannan ɗayan manyan dandamalin gano kiɗan, samun damar yin lilo ta miliyoyin waƙoƙin kiɗa.

Ayyukan:

  • Abubuwan da ke cikin wannan app yana ba da alƙawarin keɓancewa, waƙoƙin da za ku iya samu a nan sun bambanta da wannan shafin.
  • Raba sautunan da kuka samu tare da abokanka, da sauran membobin al'umma.
  • Yawan waƙoƙin kiɗa sama da miliyan dari uku, don tallafawa mawaƙa sama da miliyan talatin da masu ƙirƙirar abun ciki.
  • Duk da cewa app ɗin yana aiki godiya ga haɗin Intanet, yana yiwuwa gaba ɗaya don sauke kiɗan da kuka fi so, kuma ku more shi a kowane lokaci.

Tattaunawa sama da dubu ɗari da casa'in a cikin App Store, inda shima kyauta ne, wannan aikace-aikacen yana da kyakkyawar liyafar. Wannan shine samfurin ingancinsa da cikakkun bayanai masu kyau, don haka samun 4 rating taurari.

Deezer: Kiɗa da podcast

Mafi kyawun madadin Spotify bayan hauhawar farashin a watan Satumba

Yana cikakken amfani da yuwuwar da kyawawan fasalulluka na wannan dandamali mai fa'ida, an sadaukar da shi ga yawo na kiɗa. A cikinsa zaku iya jin daɗin tarin tarin yawa. tare da ɗan wasa mai ƙarfi wanda ke da baya. Ƙaddamarwar sa yana da sauƙi, amma nisa daga kasancewa mara kyau, wannan fa'ida ce, yana son amfani da shi a hanya mai daɗi.

Me za ku iya tsammani daga wannan app? 

  • Yana da fa'idodi da yawa, Ɗaya daga cikinsu shine algorithm mai amfani bisa ga shawarwarin waƙoƙi, daidai da abubuwan da kuka saba.
  • Kuna iya tsara jerin waƙoƙinku, Ta wannan hanyar zai zama sauƙi don nemo madaidaicin kiɗa don ranar ku.
  • Godiya ga ingantaccen SongCatcher wanda wannan app yake da shi, za ku iya gano kiɗan da ke sauti a cikin muhallinku, yin saurin ganewa wanda zai ɗauki 'yan daƙiƙa kaɗan kawai.
  • Za ku sami zaɓi mai ban sha'awa na wasanni masu salo, waɗannan suna ba ku damar gwada ilimin kiɗan ku.

Wanda aka wakilta da ƙimar tauraro 4.8, yana ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙa'idodi akan jerinmu. Yana da ilhama kuma yana da kyakkyawar dubawa. Fiye da ra'ayoyin dubu 31 An ba da shi akan Store Store, suna yin bikin zaɓin su a mafi yawan lokuta.

Kiɗan Amazon: Saurari Kwasfan fayiloli

Mafi kyawun madadin Spotify bayan hauhawar farashin a watan Satumba

Wannan app ɗin sake kunna kiɗan yana ɗaya daga cikin mafi kyawun madadin Spotify bayan hauhawar farashin a watan Satumba. Sigar sa ta kyauta tana ba ku damar sauraron kiɗan tare da yanayin samun talla, duk da haka idan ka je premium ba za su ƙara dame ka ba. A kowane hali, halayensa suna da kyau.

Mafi dacewa ayyuka:

  • Samun damar miliyoyin kwasfan fayiloli da waƙoƙi na duk nau'ikan kiɗan.
  • Kuna iya bincika zurfi, kuma nemo abun ciki wanda ya dace da duk abubuwan da kuke so.
  • Yana yiwuwa ka shigo da lissafin waƙa waɗanda ka riga kake da su akan wasu dandamali, Ta wannan hanyar za ku sami su cikin wannan da sauri.
  • Ba kwa buƙatar haɗin intanet don kunna kiɗan da kuke da shi.

Da adadi wanda ya kai dubu casa'in ra'ayi, da yawa daga cikinsu comments ne da goyon bayan aikace-aikace. An ƙididdige tauraro 4.5 a cikin Store Store, inda muka ambata cewa za ku iya sauke shi kyauta, ko kuma ku ci gaba da girma.

Musi – Sauƙaƙe Waƙar Yawo

Dole ne

Wannan yana ɗaya daga cikin cikakkun kayan aikin sake kunna kiɗan, da kwasfan fayiloli. A ciki za ka iya babu shakka sami duk songs kana neman, tare da na kwarai inganci. Hakanan zaku sami zaɓuɓɓukan daidaitawa daban-daban don sautin ku, daidaitawa da abubuwan da kuka zaɓa.

Zaɓuɓɓukan sa mafi ban mamaki sune:

  • Yi ɗimbin lissafin waƙa, wanda ke taimaka muku tsara duk nau'ikan ku ko masu fasaha.
  • Ji dadin a babban zaɓi na jigogi kowane iri, bincika sabbin zaɓuɓɓuka da yawa.
  • Yana da kyau kwarai dubawa wanda ya fi son amfani da shi.

Wannan app kyauta ne kuma yana samuwa a gare ku akan App Store. Tara fiye da miliyan tara reviews, yana da wani shakka yarda yarda, da ilhama da sauki su ne mafi kyawun fasali, don haka ya zira kwallaye 4.7 taurari.

Music Apple

Music Apple

Tare da wannan app za ku sami babban tushen inganci da abubuwan kiɗa iri-iri a hannun ku. Yana da kyawawan ayyuka, wanda tabbas zai sa ku yi tunaninsa a matsayin ɗayan mafi kyawun madadin Spotify bayan hauhawar farashin a cikin Satumba. Jin daɗin kiɗan da kuka fi so tare da ingancin sauti mai kyau, da kuma kyauta, kayan alatu ne da wannan kayan aikin ke ba ku.

Menene halayensa?

  • Kowacce wakokinsu za su sami wadatar wasiƙunsu, akwai miliyoyin su a ainihin lokacin.
  • Kuna iya zazzage kiɗan da kuka fi so, Ta wannan hanyar, ko da ba ka da haɗin Intanet, za ka iya sake sake shi.
  • Wannan dandamali ba ka damar bin abokanka, kuma su san abin da suke saurare akai-akai. Ta wannan hanyar za ku sami damar saduwa da sababbin masu fasaha.
  • Ɗayan aikinsa na musamman shine iya samun damar yin tambayoyi da yawa, da kuma wasan kwaikwayo kai tsaye.

Matsayinta na taurari 4.7 a cikin Store Store, Alama ce ta kyawawan halaye., wanda ya ba shi damar karɓar bita mai kyau a cikin fiye da ra'ayoyin 300 da yake da shi a halin yanzu.

Muna fatan hakan a cikin wannan labarin nemo mafi kyawun madadin zuwa Spotify bayan tashin farashin a watan Satumba. Jerin namu ya tattara wasu cikakkun zaɓuɓɓukan da zaku iya samu a cikin Store Store, muna fatan kuna son su. Idan kun san wani madadin, sanar da ni a cikin sharhin. Mun karanta ku.

Idan wannan labarin ya kasance mai ban sha'awa a gare ku, muna ba da shawarar mai zuwa:

Menene kuma yadda ake kunna crossfade akan Spotify?


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.