TikTok Ba ya daina ba mu mamaki kuma yana ɗaya daga cikin aikace-aikacen farko tsakanin mutanen da ke amfani da na'urorin su. Matasa suna amfani da shahararrun masu tacewa don ƙirƙirar bidiyo mai ban dariya da na musamman. Saboda haka, za mu san mafi kyau Halloween TikTok tace.
Wannan hanyar sadarwar an haife shi a Asiya kuma an tsara shi don raba bidiyon kiɗa, abin da ya yi da zai kara masa daukakar kida da zamantakewa. A hakikanin gaskiya, bidiyon da ake watsawa Suna farawa daga ra'ayoyi iri-iri, kusan duk tare da ɗan ƙaramin mahallin da nishaɗi. Idan kuna son samun damar amfani da filtata a kan bidiyonku, kula da yadda ake yinsa:
Yadda ake amfani da tasirin tasirin bidiyo na TikTok?
Ana yin tasirin a cikin aikace-aikacen kuma ana iya amfani da su kamar yadda ake yin bidiyon kuma a daidai lokacin. Yana da wani nau'i na ƙara cikakkun bayanai, keɓance fuskoki yayin da kuke fara bidiyo. Domin amfani da shi za mu yi matakai masu zuwa:
- Shigar da babban ɓangaren aikace-aikacen. Nemo gunkin tare da murabba'i da alamar + a tsakiya, wanda yake a kasa da tsakiyar allon. Shiga ciki.
- Muna neman maɓallin inda kalmar ta bayyana "Tasirin", An located zuwa hagu na ja allon rikodi button.
- Da zarar ciki, duba duk nau'ikan sakamako kuma danna kan wanda ke sha'awar ku.
- Idan kuna son bincika takamaiman za ku iya samun dama ga ƙara alamar gilashin kuma shigar da zabin "Bincika".
- Mun shigar da sabon allo zuwa bincika cikin akwatin don tasirin Abin da muke so.
- Lokacin da muke da tasirin da aka zaɓa, muna danna kan maɓallin rikodin don fara ƙirƙirar bidiyon.
Kuna so ku ƙara tasirin ku zuwa "Favorites"?
- Yana da sauƙi sosai, dole ne ku nemo shafin da aka fi so dake kusa da gilashin ƙara girman ko maɓallin bincike.
- Lokacin da aka zaɓi tasirin, danna maɓallin "Mafi so". Za ku ajiye shi don bidiyo na gaba.
- Idan kana so ka cire shi daga babban fayil na "Favorites", sake zabar tasirin kuma Danna alamar Alamar.
Mafi kyawun matattarar TikToK tare da tasirin Halloween
Mun yi zaɓin tasirin da za ku iya amfani da su a kan hotunanku ko bidiyonku. Ka tuna cewa zaku iya neman ƙarin ƙari a cikin sashin bincike don masu tacewa.
Mummunan Clow
Wannan tasirin zai tunatar da mu sanannen ɗan wasan kwaikwayo daga fim ɗin "It". Kuna iya ɗaukar nau'i na clown tare da bayyanar mai ban tsoro kuma ba tare da ba da bayyanar wanda ke bayan tace ba.
Jan mace mai ban tsoro
Hoto ne da ke burgewa, mai kama da fatalwa mai ban tsoro da ban tsoro domin na abin da ba a sani ba ne. Bugu da ƙari, yana ba da kiɗa mai ban mamaki kuma mai duhu don waɗannan kwanakin Halloween.
Kayan shafawa na Halloween
Wannan tasiri shine abin da aka fi so, yana haifar da tasiri akan fata, yana warware rashin daidaituwa kuma a lokaci guda yana ƙara kayan shafa mai ban tsoro. Kuna iya nemo babban murmushin wawa, idanu fentin, gashi mai launi ko babban tace tare da komai a lokaci guda. Nemo abin da kuka fi so, akwai da yawa waɗanda za ku so.
vhs vampire
Wannan tacewa yana ba ku damar zama vampire tare da tasirin yin rikodin tare da bidiyo a tsarin VHS. Kuna iya ganin yadda idanu ke canza launi, kamar baki, ja ko ma kore. Har ila yau, bakin yana da kayan shafa, inda za ku iya ganin layi mai kama da jini.
A zahiri
Wani ra'ayi mai jigo na Halloween wanda zaku so, hakika yana da ban tsoro sosai kuma tare da sautin bango mai ban tsoro. Yana nuna abin da ke giciye sama da allon, bangon baƙar fata da fuskarka tare da fuskar da ba za a iya ganewa ba, maimakon haka, farar fuska ce mai kama da fatalwa.
Aljani
Wata fuska ce ta fi ban tsoro. Mufuradi, wani nau'i ne na abin rufe fuska wanda ke rufe wani bangare na fuska, tare da ban tsoro da fuska. Kore ne, mai gyale, mai bakin hakora masu kaifi da jajayen idanu.
na da tsoro
Wannan tacewa kuma tana rufe wani bangare na fuska, tana bayyana gashinta da rina masa fari. Wata fuska mai ban tsoro ta bayyana tana bayyana, tare da wrinkles, mummuna idanu da mugun baki.
Baki mai duhu
Tace ce da ke canzawa tare da wucewar dakika, inda fuskar ta kasance daidai kuma ta rikide zuwa wani nau'in kayan shafa wanda sannu a hankali ya canza zuwa wani abu mai ban tsoro. Kuna iya amfani da shi azaman bidiyo ko hoto.
Za a iya ƙara tasiri bayan yin rikodin bidiyo?
Ba za a iya ƙara tasirin da aka kwatanta ba, amma kuna iya ƙara emojis da rubutu. Muna koya muku yadda ake yin ta da matakai masu zuwa:
- Muna kallon bidiyon da muke son gyarawa. Muna danna Rubutu a kasan allon gyarawa.
- Muna zaɓar font ɗin da ake so kuma mu keɓancewa kalar rubutun da bayanansa.
- Muna latsawa Ko.
- Za mu iya zaɓar rubutun da muka rubuta kuma ja shi da yatsa zuwa wurin da ake so.
- Hakanan zamu iya canza girman, tare da yatsun mu Muna fadada ko rage zuwa girman da ake so.
- Don share shi, za mu iya danna rubutun da hannunmu kuma Jawo shi zuwa saman allon. "Icon" zai bayyanaShare".
- Muna matsar da rubutu zuwa gunkin har sai ya zama ja sannan a goge shi.