Kwafi lambobin sadarwa a kan iPhone Yawancin lokaci suna bayyana lokacin da ka saka katin SIM a cikin wayar hannu wanda ka riga ka sami ajiyar lamba na mutum ɗaya ko fiye. Hakanan yana iya faruwa saboda ka ajiye lambar sadarwar da kake da ita kuma ba ka tuna menene sunan da ka sanya wa wannan lambar ba.
Akwai hanyoyi guda biyu cewa ba ka damar kawar da wadanda Kwafin lambobin sadarwa a iPhone kuma ta haka ne za ka iya samun guda lamba katin.
A cikin wannan labarin za mu yi magana game da kwafin lambobin sadarwa a kan wayar hannu da kuma yadda za ku iya kawar da wannan nau'in kwafin.
Matakai don warware Kwafin lambobin sadarwa a kan iPhone
Aikace-aikacen "Lambobi” shi ne wanda zai iya danganta katunan tuntuɓar da suka dace da mutum ɗaya, amma suna cikin asusun daban-daban. Domin aikace-aikace iya warware game da Kwafin lambobin sadarwa a kan iPhone ta atomatik, kawai ku bi matakai masu zuwa:
- Abu na farko da yakamata kuyi shine shigar da aikace-aikacen lambobin sadarwa.
- Da zarar a ciki dole ne ku duba ƙarƙashin sashin "Katin nawa” zaɓi ko faɗakarwa da ke gaya muku cewa an same su kwafa.
- Al danna kan kwafin lambobin sadarwa, dole ne ka zaɓi lambobi ɗaya don dubawa da haɗa su. Hakanan zaka iya zaɓar zaɓin aboki duk kwafin lambobin sadarwa.
- Da zarar kun ɗauki ɗayan zaɓuɓɓuka biyu, za a haɗa kwafin lambobin sadarwa don tuntuɓar guda ɗaya.
Tare da wadannan hudu matakai za ka iya warware lambobin sadarwa da cewa za ka iya yi duplicates a kan iPhone kusan ta atomatik.
Matakai don warware Kwafin lambobin sadarwa a kan iPhone da hannu
Idan ba za ku iya ba cire Kwafin lambobin sadarwa a kan iPhone ta atomatik, za ku iya amfani da hanyar da za ta ba ku damar yin ta da hannu. Don yin wannan kuna iya bin matakan da ke ƙasa:
- Abu na farko da ya kamata ku yi shi ne zuwa aikace-aikacen "Lambobi” daga na'urar ku.
- Da zarar ka shigar dole ne ka nemo lambar sadarwar da kake son share kwafin sannan ka danna gyara.
- Yanzu dole ne ku zaɓi zaɓi don haɗa lambobin sadarwa.
- Da zarar kun danna zaɓin hanyar haɗin gwiwa dole ne ku nemi lambar sadarwa wanda kuke son danganta shi da shi.
- Lokacin haɗa lambobi tare da sunaye na farko da na ƙarshe daban-daban, sunaye akan katunan ɗaya ba za su canza ba. Amma idan zaka iya zaɓar sunan da za'a nuna akan katin haɗin gwiwa.
- Yanzu danna daya daga cikin katunan da kake son haɗawa kuma ku taɓa sunan, yanzu zaɓi sunan da katin ɗaya zai kasance.
Ta hanyar bin waɗannan matakai guda 6 za ku iya haɗa waɗannan kwafin lambobin sadarwa wanda ba za a iya haɗa shi ta atomatik ba.
Tare da waɗannan hanyoyi guda biyu za ku iya kawar da waɗannan lambobin sadarwa waɗanda aka kwafi akan na'urar ku kuma ta haka za ku sami damar samun jerin sunayen lambobinku da tsari. Dole ne ku tuna cewa wannan ba tsari ɗaya bane don share lambobin sadarwa daga iPhone, haɗa waɗanda kuka adana sau biyu kawai.