Koyaushe ci gaba da sabunta yanayin yanayi yana da amfani sosai, kuma zai iya ceton ku fiye da ɗaya rashin jin daɗi. Don wannan, an ƙirƙira babban adadin aikace-aikace don duk tsarin aiki da na'urorin fasaha. A yau Za mu yi magana game da app na Weather na iPhone, da kuma taswirar hazo na shi.
Kamar yadda za ku gani daga baya, aikace-aikacen yana ci gaba da ingantawa, yana ƙara ayyuka masu amfani sosai ga masu amfani. Ba tare da shakka ba, Sanin hasashen hazo na ƴan sa'o'i masu zuwa zai iya taimaka muku mafi kyawun tsara ranar ku. da kuma tsara shirye-shiryen yin la'akari da wannan bayanin.
Yadda ake samun damar taswirar hazo akan iPhone dinku?
Don yin wannan, na'urar tafi da gidanka tana da ƙa'idar da aka sanya ta tsohuwa mai suna Climate. Wannan aikace-aikacen yana kawo kayan aiki da zaɓuɓɓuka masu alaƙa da yanayi da duk abin da ke sha'awar ilimin yanayi.
Kwanan nan an shigar da sabbin ayyuka a cikin wannan app ɗin waɗanda suka zo don maye gurbin wasu aikace-aikacen yanayi waɗanda ke aiki tare da biyan kuɗi da sauran nau'ikan biyan kuɗi. Ɗayan su shine taswirar hazo mai shahara sosai, yanzu akwai don iPhone a cikin wannan app.
Don amfani da shi dole ne ku yi abubuwa masu zuwa:
- Jeka app na Weather a kan iPhone.
- Da zarar akwai, kadai dole ne ku nemo shafin da kuke son samun bayanai daga gare shi climatological, mafi musamman ga hazo.
- Da zarar an nuna wurin ƙasar ko birni, dole ne ka matsa gunkin taswirorin da ke cikin ƙananan kusurwar hagu daga allon na'urar.
- Nan da nan Za ku shiga taswirar zafin jiki.
- Mataki na gaba shine danna kan nau'ikan bayanai daban-daban, inda za'a nuna zaɓuɓɓuka uku: Zazzabi, Hazo da ingancin iska.
- Zaɓi a cikin na biyu kuma nan da nan za ku iya gano irin ruwan sama da ake sa ran za a yi a wannan yanki.
Taswirar hazo akan iPhone ɗinku yana da amfani sosai kuma yana aiki. Zai ba ku bayanai da raye-rayen da aka ƙera sosai girgije da hazo da ake sa ran na wani ɗan lokaci. Idan kuna so, tsara shi don kowane yanki da kuke nema akan taswira.
Ta yaya za ku iya nuna taswirar yanayi ta amfani da dukkan allon iPhone ɗinku?
- Abu na farko dole ka yi shi ne je zuwa aikace-aikacen Weather a kan iPhone.
- Bayan haka, za ku zabi wurin wanda kuke son gani akan taswira.
- Da zarar matakin da ya gabata ya ƙare, za ku sami zaɓuɓɓuka biyu masu yiwuwa, na farko daga cikinsu zai kasance danna gunkin Taswirar da aka sauke ko matsar da yatsanka akan allon sama kuma danna kan taswirar yanayi.
- Shirya! Ta wadannan hanyoyi za ku iya duba taswirori daban-daban gaba dayanta.
Shin zai yiwu a canza kallon taswira na yanzu?
Tabbas, ban da kasancewa mai yiwuwa, abu ne mai sauƙi. Wanda dole ne ku bi matakai masu zuwa:
A lokacin da ka sami kanka kana kallon taswira akan dukkan allon na'urar, yi kamar haka:
- Danna kan zaɓuɓɓukan yadudduka uku don zaɓar tsakanin zafin jiki, hazo da ingancin iska, kamar yadda muka yi bayani a baya.
- Matsa gunkin kibau biyu don canzawa tsakanin hasashen na sa'o'i 12 masu zuwa zuwa awa na gaba. Wannan zai kasance a cikin yanayin taswirar Hazo akan iPhone ɗinku.
- Taɓa allon na'urar kuma ja yatsanka akan shi don gungurawa akan allo.
- Haɗa yatsunsu ko rarraba su daban don yin Zoom.
- Don samun damar shiga takamaiman wuri cikin sauri a cikin jerin yanayin yanayin ku, dole ne ku taba layukan kwance uku.
- Koma wurin da kuke a halin yanzu ta gunkin jirgin saman takarda.
- Sama da zaɓin Anyi za'a iya rufe taswirar.
Wane bayani yakamata app Weather akan samun damar iPhone ɗinku?
Kamar yawancin aikace-aikacen yanayi da zafin jiki, duka na iOS da Android, suna buƙata samun damar bayanai kamar wurin ku halin yanzu don samun damar ba ku ayyukansu.
Wannan, kamar yadda zaku iya fahimta, yana da mahimmanci idan kuna son samun ingantaccen bayani. Kuna iya samun wasu apps a cikin App Store Sun yi alƙawarin ba za su buƙaci wannan bayanin ba, amma ayyukansu tabbas ba abin dogaro ba ne.
Don ba da damar app ɗin samun wannan bayanin, zaku yi masu zuwa:
- Je zuwa Saituna app na wayoyinku.
- Sannan shiga cikin Sashen tsaro da keɓantawa.
- Sannan Danna Wuri sannan ku nemo app na Weather.
- Kunna izinin Wuri a cikin akwatin da ya dace don wannan.
- Wannan hanyar Aikace-aikacen yanayi zai iya yin aiki ba tare da wahala ba.
Wani bayani zaku iya samun dama tare da aikace-aikacen Weather akan iPhone dinku?
- Hasashen yanayi na sa'a: kawai za ku danna kan hasashen don samun bayanin da ya danganci yanayin zafi na yanzu, matsakaicin da mafi ƙarancin yanayin zafi ana sa ran ranar ku. Hakanan zaka iya danna dama kuma za'a baka bayani na kwanaki 10 masu zuwa.
- Karɓi faɗakarwa game da mummunan yanayi: Samun duk bayanan da suka danganci guguwa, ambaliya da ba zato ba tsammani, guguwa, guguwa, ruwan sama mai yawa da sauransu. Hakanan ta danna faɗakarwar faɗakarwa, zaku iya duba bayanan da gwamnatin ƙasar ta fitar.
- Samun dama daban-daban taswirorin da ke ba da bayanai kan yanayin zafi, hazo, ingancin iska, Hasashen saurin iska da ƙari. Danna kan allon don duba cikakken taswirar.
- Nemo game da ingancin iska. Ba a samun wannan zaɓi a duk ƙasashe, kodayake kuna iya bincika ko ƙasar da kuke ciki tana ɗaya daga cikinsu. Anan zaka iya samun damar bayanan da suka danganci gurɓataccen mahaɗan da sauran bayanai game da lafiya.
- El Sashen labarai yana ɗaya daga cikin shahararrun aikace-aikacen Weather. Ci gaba da sabunta ku akan abubuwan da suka fi dacewa akan fage na ƙasa da ƙasa.
Muna fatan hakan a cikin wannan labarin Kuna iya samun duk bayanan da suka danganci taswirar hazo akan iPhone dinku, da kuma sauran zaɓuɓɓuka a cikin app Climate. Bari mu san a cikin sharhin idan wannan bayanin yana da amfani a gare ku. Mun karanta ku.
Idan wannan labarin ya kasance mai ban sha'awa a gare ku, muna ba da shawarar mai zuwa:
Mafi kyawun aikace-aikacen 5 don koyon zane akan iPad